Lắc Kim cương máy bay 416 LT11T15NU
Mã: LT11T15NU
9.500.000Đ
Còn hàng
Trả góp 3 tháng
(Chỉ từ 3.166.667Đ/tháng)
Trả góp 6 tháng
(Chỉ từ 1.583.333Đ/tháng)
Xem Bảng Tính Trả Góp
×
BẢNG TÍNH TRẢ GÓP
C
Số tháng
trả góp
3 tháng
TÀI TRỢ 100%
PHÍ CHUYỂN ĐỔI
6 tháng
TÀI TRỢ 100%
PHÍ CHUYỂN ĐỔI
9 tháng
TÀI TRỢ 100%
12 tháng
CÓ PHÍ CHUYỂN ĐỔI
18 tháng
CÓ PHÍ CHUYỂN ĐỔI
Giá mua trả góp 9.500.000Đ 9.500.000Đ 9.500.000Đ Liên hệ Liên hệ
Góp mỗi tháng 3.166.667Đ 1.583.333Đ 1.055.556Đ Liên hệ Liên hệ
TIẾT KIỆM ĐẾN344.850Đ 456.950Đ 761.900Đ Liên hệ Liên hệ
Chương trình tài trợ 100% phí chuyển đổi trả góp cho tới khi có thông báo mới
Chương trình không áp dụng cho sản phẩm vàng trơn và sản phẩm phi trang sức
Ưu đãi độc quyền tại Cashion:
ĐÓN HÈ DỊU DÀNG - NGẬP TRÀN  ƯU ĐÃI KHI MUA TRANG SỨC KIM CƯƠNG - KIM CƯƠNG RỜI
✨Ưu đãi 6% khi mua 1 sản phẩm
✨Ưu đãi 8% khi mua 2 sản phẩm
✨Ưu đãi 11% khi mua từ 3 sản phẩm
✨Ưu đãi đến 25% trang sức kim cương - kim cương rời chọn lọc tại đây
✨Tặng thêm 01 MẶT DÂY CHUYỀN KIM CƯƠNG CHỮ CÁI GIÁ TRỊ ĐẾN 5 TRIỆU cho đơn hàng mua sắm từ 200 triệu
(*) Xem chi tiết chương trình tại đây
Cần hỗ trợ? Nhấn để được tư vấn chọn size & ưu đãi độc quyền.
Mã sản phẩm:LT11T15NU
Hàm lượng vàng:416
Trọng lượng tổng:0.492 CHỈ
Chủng loại:Lắc
Kim cương tấm:11V 1.5LY, 1V 1.0LY, 5V 1.2LY
Kích thước:
Bộ sưu tập:Tỏa sáng kiêu sa
Giới tính:Nữ
Chính sách bảo hành khi mua trang sức kim cương tại Cashion:
Bảo hành miễn phí đánh bóng, siêu âm, thay đá tổng hợp, CZ và ECZ trong suốt thời gian bảo hành.
Các trường hợp từ chối bảo hành:
Cashion đảm bảo mang đến ưu đãi đặc quyền cho Quý khách khi mua Online:
  • Sản phẩm chất lượng cao, chính hãng 100% với giá cả cạnh tranh
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc cho mọi đơn hàng
  • Miễn phí khắc tên và xi trang sức ở hệ thống các cửa hàng độc lập Cashion
  • Tài trợ độc quyền 100% phí chuyển đổi trả góp khi mua Kim cương & Trang sức